Bài viết của thành viên chia sẻ trên diễn đàn không nhất thiết trùng với quan điểm của Ban Quản trị Dự án Học+Làm=Giàu
WINTER SONATA
1,862 bài viết
1,704 lượt cảm ơn
SN: 29/09/1989
Làm việc tự do

10 câu nói mang lại nghị lực cho bất kì ai

15/07/2015 10:26:55

1.Không quan trọng quá khứ bạn khắc nghiệt thế nào, bạn luôn luôn có thể bắt đầu lại.

2.Những điều tốt đẹp đến với ai tin tưởng, những điều tốt hơn đến với ai kiên nhẫn và… những điều tốt nhất chỉ đến với người không bỏ cuộc.

3.Cuộc hành trình ngàn dặm …phải bắt đầu từ những bước đầu tiên.

4.Cuộc sống không có nghĩa là dễ dàng. Nó luôn luôn biến động. Đôi lúc hạnh phúc, có lúc lại khổ đau… Nhưng với tất cả những bước ” THĂNG TRẦM” trong cuộc sống, bạn lại học được những bài học làm cho bạn MẠNH MẼ LÊN.

5.Khi cuộc sống đặt bạn vào tình thế khó khăn, đừng bao giờ nói ” Tại sao lại là tôi..?” mà hãy nói ” Tôi sẽ cố gắng …!”.

6.Rất nhiều người sợ nói ra những gì họ muốn, đó là lý do tại sao họ không có được những gì mình muốn.

7.Bạn không thể chặn những con sóng… nhưng bạn có thể học cách làm thế nào để lướt sóng.

8.Một trong những điều tốt nhất trong cuộc sống là: nhận ra rằng bạn hoàn toàn hạnh phúc mà không cần đến những thứ mà bạn cứ ảo tưởng là mình buộc phải có.

9.Đừng nghĩ mãi về quá khứ. Nó chỉ mang tới những giọt nước mắt. Đừng nghĩ nhiều về tương lai. Nó chỉ mang lại lo sợ. SỐNG Ở HIỆN TẠI VỚI NỤ CƯỜI TRÊN MÔI. Nó sẽ mang lại niềm vui cho bạn.

10.Mỗi khi mỏi bước trên con đường mình đã chọn, hãy tự nhủ mình: ”Tiếp tục đi… đừng dừng lại. Mỗi bước có thể khó khăn hơn nhưng đừng dừng lại. Viễn cảnh đẹp nhất là lúc ở trên đỉnh”.

Hãy luôn thúc đẩy mình bằng cách nghĩ về viễn cảnh hạnh phúc ở tương lai bạn nhé !

Sưu tầm
Báo vi phạm
Bình luận

122 bài viết

Cũng được đấy nhỉLaughing

(28/07/2015 14:33:51)
Báo vi phạm Trả lời    Bạn thích bình luận này? Thích (0)

6 bài viết
Hay. Nhung cau noi duoc rut ra tu kinh nghiem
(08/08/2015 09:03:52)

21 bài viết

mình thích nhất câu này bạn ah "Bạn không thể chặn những con sóng… nhưng bạn có thể học cách làm thế nào để lướt sóng"

------------------------------------

đèn tuýp ledden pha led giá tốt

(08/08/2015 09:56:26)

6 bài viết
Mình hiện đang kinh doanh online các mặt hàng thời trang, có nhu cầu tuyển cộng tác viên bán hàng online, thời gian tùy thích, lúc nào rảnh thì làm.
* Đối tượng : 
- Các bạn làm hành chính, có nhiều thời gian rảnh rỗi mà lương lại thấp. có nhu cầu làm thêm
- Các bạn sinh viên rảnh rỗi, có máy tính, điện thoại nhưng không biết làm gì ngoài chơi game, xem phim, đọc báo
- Các bạn thường xuyên online facebook (làm chủ yếu trên face)
* Hình thức
- Like và inbox cho mình để đăng ký làm CTV
- Lấy hình ảnh, giá kèm theo để kinh doanh, bán online ( cách thức bán hàng thì tùy ý các bạn, có thể là giới thiệu bạn bè, người thân...)
(Lưu ý: Gửi ảnh inbox cho mình để mình báo giá sỉ (các bạn có thể bán lẻ cao hơn giá mình bán lẻ 10-20k vì giá bán lẻ của mình cũng rất thấp để tăng thêm lợi nhuận)
- Khi có khách đặt hàng, các bạn có thể qua shop mình lấy hàng về ship hoặc gửi  thông tin về khách hàng để mình ship hộ, tiền chênh của các bạn mình sẽ cộng dồn, đủ 200k mình sẽ gửi TK hoặc các bạn qua shop lấy, khuyến khích các bạn qua shop lấy hàng về tự ship nhé. Mình ở Hà Nội
* Ưu điểm: Các bạn kinh doanh mà không phải bỏ vốn hoặc bỏ vốn rất ít, có sẵn hình ảnh để các bạn chào bán, rất tiện lợi phải không ^^
Chúc các bạn kiếm thêm được nhiều $$$$$$$$$$$$$$$ 

(10/08/2015 14:11:26)

3 bài viết

(Y)

(27/08/2015 10:51:23)

0 bài viết
Like 
(21/09/2015 19:08:17)

13 bài viết

Hay lắm!!!

<a href="http://www.eosland.com/2015/08/chung-cu-ho-guom-plaza-tran-phu-mo-lao-ha-dong.html">Chung cư Hà Đông Center</a>

(24/09/2015 15:47:32)
Bạn cần đăng nhập để trả lời bài viết này
Cùng chuyên mục

Bản quyền thuộc về IDT International